Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sử dụng Forum

Go down 
Tác giảThông điệp
trinhgiaokim
lamborghini
lamborghini
trinhgiaokim

Điểm : 5777

Sử dụng Forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Sử dụng Forum   Sử dụng Forum I_icon_minitime27/11/2011, 11:13 pm

Việc sử dụng forum này trở nên dễ dàng hơn nhiều so với forum hiện tại chúng ta sử dụng nên mình không hướng dẫn sử dụng ở đây nữa.
Mình vẫn duy trì blog của lớp để đưa những thông tin và tài liệu nóng bỏng nhất để anh em kịp thời cập nhật được tốt và dễ dàng hơn!!!
Do blog của mình không có kinh phí mua tên miền .com nên đôi khi bị một vài nhà mạng chặn, việc truy cập vào rât khó khăn cho nên mình nghĩ forum này trong tương lai sẽ là kênh liên lạc chính của a e ta, kể cả sau khi ra trường.
Mong trên nền forum mới này anh em : có thể thảo luận, chia sẻ những kiến thức của mình trên đây để góp phần cho forum thêm sinh động và phong phú hơn. Twisted Evil
chú ý: anh em nào không kích hoạt được tài khoản qua email thì gửi mail hoặc nhắn tin cho mình để mình kích hoạt trực tiếp tài khoản cho nhé!!!
https://oto2k4.forumvi.com

Sử dụng Forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang